Haɓaka Harajin Kuɗi tare da Upselling

Haɓaka damar tallace-tallace ku kuma inganta gamsuwar abokin ciniki tare da dabarun haɓakawa.

Bincika abubuwan ban sha'awa da fa'ida don ɗaukar kasuwancin ku zuwa mataki na gaba. Ƙara yawan kuɗin shiga ku kuma ba da sabis na musamman.


Yana ɗaukar minti ɗaya kawai don farawa

Yi rajista kyauta yanzu
Babu katin kiredit ko biya da ake buƙata

Shawarwari masu wayo

Tsarin mu yana nazarin abubuwan da abokin ciniki ya zaɓa kuma yana ba da shawarar abubuwan da za a sayar, yana ƙara ƙimar tsari.

Zaɓuɓɓukan Tipping

Ba da damar abokan ciniki don ƙara nasiha cikin sauƙi yayin aiwatar da rajista, haɓaka kuɗin ma'aikatan ku.

Keɓaɓɓen tayi

Ƙirƙiri keɓaɓɓen tayi da haɓakawa don ƙarfafa ƙarin sayayya.

Binciken Ayyuka

Bi diddigin tasirin dabarun ku masu tayar da hankali kuma ku inganta don samun ingantacciyar sakamako.

Haɗin Kan Abokin Ciniki

Yi hulɗa tare da abokan ciniki ta hanyar saƙon da aka yi niyya da abubuwan ƙarfafawa don fitar da damammaki masu tayar da hankali.

Tarin martani

Tara ra'ayi mai mahimmanci daga abokan ciniki don ci gaba da haɓaka dabarun haɓaka ku.


Haɓaka kuɗin shiga ku da haɓaka sabis na abokin ciniki tare da abubuwan haɓakawa da haɓakawa.


Yana ɗaukar minti ɗaya kawai don farawa

Yi rajista kyauta yanzu
Babu katin kiredit ko biya da ake buƙata

Tambayoyin da ake yawan yi

Tambaya: Ta yaya shawarwari masu wayo ke aiki?
Tsarinmu yana nazarin abubuwan da abokin ciniki ke so da tarihin oda don ba da shawarar abubuwan da suka dace, suna haɓaka damar ƙarin tallace-tallace.
Tambaya: Menene fa'idodin bayar da zaɓuɓɓukan tipping?
Ba da damar abokan ciniki don ƙara nasiha yayin aiwatar da rajista ba kawai yana haɓaka kuɗin ma'aikatan ku ba amma yana haɓaka gamsuwar abokin ciniki.
Tambaya: Zan iya ƙirƙirar keɓaɓɓen tayi ga abokan cinikina?
Ee, zaku iya ƙirƙirar keɓaɓɓen tayi da tallace-tallacen da aka keɓance ga kowane zaɓi na abokin ciniki, ƙara ƙarin tallace-tallace.
Tambaya: Ta yaya zan iya bin diddigin tasirin dabarun tayar da hankalina?
Kayan aikin nazarin ayyukanmu suna ba da haske game da nasarar ƙoƙarinku mai ban sha'awa, yana ba ku damar haɓaka abubuwan haɓaka bayanai.
Tambaya: Menene aikin haɗin gwiwar abokin ciniki a cikin haɓaka?
Yin hulɗa tare da abokan ciniki ta hanyar saƙon da aka yi niyya da abubuwan ƙarfafawa na iya ƙara haɓaka damar haɓakawa da amincin abokin ciniki.
Tambaya: Ta yaya zan tattara ra'ayi daga abokan ciniki game da upselling?
Fasalin tarin ra'ayoyin mu yana ba ku damar tattara bayanai masu mahimmanci daga abokan ciniki don ci gaba da inganta dabarun ku masu tayar da hankali.

Yana ɗaukar minti ɗaya kawai don farawa

Yi rajista kyauta yanzu
Babu katin kiredit ko biya da ake buƙata